सोलापूर

ब्रेकिंग! सोलापुरात राष्ट्रवादीला शिंदे गटाकडून दणका

सोलापूर शहर महिला राष्ट्रवादी पदाधिकाऱ्यांनी  ना.प्रा तानाजीराव सावंत (सार्वजनिक आरोग्य मंत्री, महाराष्ट्र),  प्रा.शिवाजीराव सावंत (शिवसेना संपर्क प्रमुख- सोलापूर), शिवसेना जिल्हाप्रमुख अमोल शिंदे, शहरप्रमुख मनोज शेजवाल, दिलीपभाऊ कोल्हे, जिल्हाप्रमुख चरणराज चवरे, जिल्हाप्रमुख महेश चिवटे यांच्या उपस्थितीत शिंदे गटात  प्रवेश केला. 
सुनंदा साळुंके, (राष्ट्रवादी-दक्षिण विधासभा अध्यक्षा),
राजश्री कोडनूर(राष्ट्रवादी- शहर मध्य विधासभा अध्यक्षा),
मनीषा नलावडे (राष्ट्रवादी-शहर कार्याध्यक्षा), जयश्री पवार (राष्ट्रवादी- शहर उपाध्यक्षा), अश्विनी भोसले (राष्ट्रवादी-शहर युवती महिला कार्यकारणी), मारता आसादे (राष्ट्रवादी-शहर महिला कार्यकारणी) शोभा गवळी (राष्ट्रवादी-शहर महिला कार्यकारणी) व असंख्य महिला कार्यकर्त्यांनी प्रवेश घेतला. याप्रसंगी उप जिल्हाप्रमुख तुकाराम नाना मस्के, उपजिल्हाप्रमुख संजय सरवदे, उपजिल्हाप्रमुख राजकुमार शिंदे, बाळासाहेब निकम, शशीकांत शिंदे, सर्व पदाधिकारी उपस्थित होते.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!